14/06/2024
Sáng ngày 13/6/2024, Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội thị xã Tịnh Biên phối hợp UBND xã Văn Giáo tổ chức Hội nghị truyền thông nhóm kiến thức Bình đẳng giới, vì sự tiến bộ của phụ nữ tại cộng đồng năm 2024 trên địa bàn xã Văn Giáo.
![]() |
Tại buổi truyền thông, báo cáo viên đã tuyên truyền về Luật Bình đẳng giới, Luật phòng, chống bạo lực gia đình, hướng dẫn phân biệt Giới và Giới tính, định kiến giới và phân biệt đối xử về giới, vai trò giới và nhu cầu thực tiễn, nhu cầu chiến lược về giới...
![]() |
Qua buổi truyền thông nhằm nâng cao nhận thức, kiến thức của mỗi người trong bình đẳng giới, khẳng định vị trí, phát huy vai trò của phụ nữ trong gia đình và xã hội; đồng thời tăng cường vai trò của các cấp trong công tác tuyên truyền về bình đẳng giới, vì sự tiến bộ của phụ nữ.
ĐÀI TT XÃ VĂN GIÁO
Hình ảnh hoạt động
Video Clip
Cải cách hành chính
Tin tức sự kiện
Hướng dẫn nghiệp vu
Văn bản điều hành
Thông tin dự án
Tủ sách pháp luật
Phòng Phổ biến, giáo dục pháp luật
Phòng Xây dựng kiểm tra và theo dõi thi hành pháp luật
Hoạt động của các đơn vị trực thuộc
Thông tin chiến lược, định hướng, kế hoạch ngành
Báo cáo về công tác phòng, chống tham nhũng
Thanh tra Sở
1
Ông Cao Thanh Sơn
(Giám đốc)
Điện thoại: 0918.070.305
2
Bà Tô Thị Thu Thủy
(Chánh văn phòng)
Điện thoại: 02963. 602.062
3
Thanh tra Sở
Điện thoại: 02963.957.304
Ông Cao Thanh Sơn (Giám đốc Sở)
ĐT: 0918.070.305
Email: ctson@angiang.gov.vn
Tổ Kiểm tra công vụ
ĐT: 02963.957.049 - 0378.247.247
Email: kiemtracongvu@angiang.gov.vn