11/06/2024
Sáng ngày 10/6/2024, tại Hội trường Ủy ban nhân dân huyện Phú Tân, Phòng Tư pháp phối hợp Liên đoàn lao động huyện tổ chức Hội nghị triển khai các văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2024.
![]() |
Ông Cao Thanh Sơn – Giám đốc Sở Tư pháp (báo cáo viên) |
Tham dự hội nghị có: Ông Cao Thanh Sơn – Giám đốc Sở Tư pháp (báo cáo viên); Ông Lê Tấn Phát – Trưởng Phòng Tư pháp, Bà Phạm Thị Kim Vàng – Phó Chủ tịch Liên đoàn lao động huyện; các đồng chí báo cáo viên pháp luật huyện; đại diện lãnh đạo UBND và Công chức Tư pháp – Hộ tịch 18 xã, thị trấn; tuyên truyền viên pháp luật thuộc hệ thống Công đoàn của các trường trên địa bàn huyện.
![]() |
Đại biểu tham dự Hội nghị |
Tại Hội nghị các đại biểu được nghe: Ông Cao Thanh Sơn – Giám đốc Sở Tư pháp giới thiệu về những nội dung cơ bản của Luật đất đai năm 2024, Ông Nguyễn Thành Phúc – Chuyên viên Phòng Tư pháp báo cáo về Luật Căn cước năm 2023.
![]() |
Đại biểu tham dự Hội nghị |
Qua Hội nghị đã giúp cho các đại biểu nắm được những nội dung cơ bản của Luật đất đai năm 2024 và Luật Căn cước năm 2023 để tổ chức tuyên truyền tại địa phương đơn vị./.
CẨM TÚ
Hình ảnh hoạt động
Video Clip
Cải cách hành chính
Tin tức sự kiện
Hướng dẫn nghiệp vu
Văn bản điều hành
Thông tin dự án
Tủ sách pháp luật
Phòng Phổ biến, giáo dục pháp luật
Phòng Xây dựng kiểm tra và theo dõi thi hành pháp luật
Hoạt động của các đơn vị trực thuộc
Thông tin chiến lược, định hướng, kế hoạch ngành
Báo cáo về công tác phòng, chống tham nhũng
Thanh tra Sở
1
Ông Cao Thanh Sơn
(Giám đốc)
Điện thoại: 0918.070.305
2
Bà Tô Thị Thu Thủy
(Chánh văn phòng)
Điện thoại: 02963. 602.062
3
Thanh tra Sở
Điện thoại: 02963.957.304
Ông Cao Thanh Sơn (Giám đốc Sở)
ĐT: 0918.070.305
Email: ctson@angiang.gov.vn
Tổ Kiểm tra công vụ
ĐT: 02963.957.049 - 0378.247.247
Email: kiemtracongvu@angiang.gov.vn